Module SFP Quang Đơn F-SM1310-20KM-1.25G

Module SFP Quang Đơn F-SM1310-20KM-1.25G
Module SFP Quang Đơn F-SM1310-20KM-1.25G
650,000 ₫
  • Bước Sóng : 1310nm
  • Khoảng Cách Truyền Tải : 20 kilomet
  • Tốc Độ Truyền Dữ Liệu : 1.25Gbps
Số lượng

Module SFP Quang Đơn F-SM1310-20KM-1.25G là một thiết bị truyền dẫn tín hiệu quang được sử dụng rộng rãi trong các hệ thống mạng viễn thông và dữ liệu. Với tốc độ truyền dữ liệu lên đến 1,25 gigabit trên giây và khoảng cách truyền dẫn lên đến 20km, module này đáp ứng được nhu cầu truyền tải dữ liệu của các doanh nghiệp và tổ chức hiện nay.

Call
Gọi ngay 0989.132.626
để được tư vấn tốt nhất!
Tình trạng: Còn hàng
Thương hiệu: Chưa cập nhật
Lên đầu trang
0
Danh mục Tin tức Liên hệ Tài khoản Giỏ hàng