Module quang SFP RUIJIE GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI

Module quang SFP RUIJIE GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI
2,890,000 ₫ 3,901,500 ₫
  • Khoảng cách truyền dẫn : 20km
  • Kích thước : 56.5mm x 13.4mm x 8.5mm
  • Điện áp hoạt động : 3V
Số lượng

SFP Transceiver 1000BASE-LX Single-mode BIDI với khoảng cách truyền dẫn 20km, đảm bảo hiệu suất kết nối ổn định. Sử dụng cặp bước sóng TX1550/RX1310, nó đáng tin cậy cho mạng đối diện.

Call
Gọi ngay 0989.132.626
để được tư vấn tốt nhất!
Tình trạng: Còn hàng
Thương hiệu: Ruijie | Reyee
Lên đầu trang
0
Danh mục Tin tức Liên hệ Tài khoản Giỏ hàng