• 0
  • 0 ₫ 0
    Chưa có sản phẩm.

HD Cascading Ring Network Optical Switch YP-HD802

Mã sản phẩm: YP-HD802 Thương hiệu: Chưa cập nhật Trong kho: Còn hàng
  • 0 đánh giá
7,500,000 ₫

Network Ports Four 10/100/1000Base-T(X) adaptive Ethernet port
Network Ports Properties
RJ45
IEEE802.3、IEEE802.3U、IEEE802.3X protocol
Support half-duplex, full-duplex, auto-negotiation
mode

Đặt hàng nhanh

Gửi thông tin khách hàng, chúng tôi sẽ liên hệ trong 30 phút.



Network Ports Four 10/100/1000Base-T(X) adaptive Ethernet port
Network Ports Properties
RJ45
IEEE802.3、IEEE802.3U、IEEE802.3X protocol
Support half-duplex, full-duplex, auto-negotiation
mode
Support MDI/MDI-X adaptation
Delay: ﹤9.6μS
Bit Error Rate: ﹤1/1000000000
Transmission Rate 10/100/1000Mbps
Optical Fiber Ports 2Ch 10/100/1000M Single Mode FC Optical Fiber
Ports
Optical Fiber Ports Properties Wave Length:1310/1550nm
Transmission Distance Adjacent Distance:0-100KM
Rated Input voltage DC12V
Power Consumption 4.8W
POE
Standard Protocol IEEE 802.3af/at
Pin Definition V+、V+、V-、V- Corresponding to 1,2,3,6
The Input Voltage DC48V
The Output Power 15.4W
Operating Temperature -40 ~ 85℃
 

Chưa cập nhật thương hiệu

0
0 bình chọn
0
0
0
0
0

LIÊN HỆ ĐẶT HÀNG
Bạn có thể đặt hàng trực tiếp trên website hoặc liên hệ với chúng tôi:

Điện thoại: 0989.132.626
Fax: 0225.3878.878
Email:
nhatthuchp@gmail.com
Skype:
nhatthuc.jsc
Viber: 0989132626
Facebook: www.facebook.com/cameranhatthuc



0946.466.668

1
Xin chào, tôi có thể giúp gì cho bạn?