SFP 1 Sợi 1.25Ghz 6C-WDM-0210AD/6C-WDM-0210BD

SFP 1 Sợi 1.25Ghz 6C-WDM-0210AD/6C-WDM-0210BD
350,000 ₫
  • Bước sóng : 1550nm
  • Công suất phát : -9 ~ -3 dBm
  • Độ nhạy thu : -27 dBm
Số lượng

Trong lĩnh vực mạng máy tính, SFP (Small Form-Factor Pluggable) là một giao diện truyền tải dữ liệu dạng mô-đun có thể cắm nóng, được sử dụng để kết nối các thiết bị mạng như bộ định tuyến, bộ chuyển mạch và máy chủ với cáp quang hoặc cáp xoắn đôi. 

Call
Gọi ngay 0989.132.626
để được tư vấn tốt nhất!
Tình trạng: Còn hàng
Thương hiệu: Chưa cập nhật
Lên đầu trang
0
Danh mục Tin tức Liên hệ Tài khoản Giỏ hàng