Module SFP+ Quang Đơn Mode 1310nm 10-Kilometer 10Gbps

Module SFP+ Quang Đơn Mode 1310nm 10-Kilometer 10Gbps
Module SFP+ Quang Đơn Mode 1310nm 10-Kilometer 10Gbps
1,250,000 ₫
  • Bước Sóng : 1310nm
  • Khoảng Cách Truyền Tải : 10 kilomet
  • Tốc Độ Truyền Dữ Liệu : 10Gbps
Số lượng

Module SFP+ Quang Đơn Mode 1310nm 10-Kilometer 10Gbps là một thiết bị quang điện nhỏ gọn, cắm vào khe cắm SFP+ tiêu chuẩn và được sử dụng để truyền tải dữ liệu tốc độ cao trên các liên kết cáp quang. Mô-đun này thường được lắp đặt trong các thiết bị mạng như bộ chuyển mạch, bộ định tuyến và máy chủ.

Call
Gọi ngay 0989.132.626
để được tư vấn tốt nhất!
Tình trạng: Còn hàng
Thương hiệu: Chưa cập nhật
Lên đầu trang
0
Danh mục Tin tức Liên hệ Tài khoản Giỏ hàng